Fine Pitch LED nuni

Takaitaccen Bayani:

Fine Pitch LED Nuni yana isar da hotuna na gaskiya-zuwa-rayuwa da bidiyo tare da madaidaicin filayen pixel, yana kawo ƙwarewar kallo ga masu sauraro a nesa kusa.Ta hanyar samar da ingancin hoto na ban mamaki tare da madaidaicin launuka, Fine Pitch LED Nuni yana haifar da abubuwan gani na ban mamaki waɗanda ke ci gaba da kasancewa cikin lokaci.Menene ƙari, yana ba ku damar haɓaka rayuwar aikin allonku godiya ga babban amincin su da abubuwan ci-gaba.Hasken gaba mai sauƙi mai sauƙin gani Fine Pitch LED Nuni tare da dacewa akan allon jagora na al'ada, yana sauƙaƙa abubuwa don tari ko rataye shigarwa ba tare da wani kayan aiki ba.Abubuwan amfani da Fine Pitch LED Nuni ba su da iyaka, kuma mutane suna ƙara amfani da mu'amala da su don kasuwanci.Mutane koyaushe suna tsayawa suna cewa "Wow"


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Menene Fitar Fitilar Fitilar LED?

Nuni mai kyau na LED wanda kuma ake kira kunkuntar pixel pitch LED nuni ko ƙaramin pixel pitch nunin LED, yawanci yana nufin nunin LED wanda tare da firikwensin pixel ƙasa da 3mm.Amma idan aka yi la'akari da saurin sauya kasuwar cin abinci da masana'antar nunin LED, kyakkyawan filin yanzu yana nufin ƙimar pixel ƙasa da 2mm.A halin yanzu, yanayin shine 1.56mm da 1.2mm, amma 0.9mm yana shirye kuma yana zuwa ƙananan farar pixel a nan gaba kaɗan tabbas.

Kyakkyawan nunin LED mai kyau na yanzu yana amfani da 3 a cikin 1 SMD, amma ƙarin manyan kamfanoni masu haɓakawa suna saka hannun jari mai girma akan binciken Mini LED da Micro LED don gane ko da ƙananan ƙimar pixel.Babu wanda zai iya hasashen inda fasahar za ta kai mu.

nuni mai kyau 1

Menene 480P, 720P, 1080P, 2K da 4K?

nuni mai kyau 2

A matsayin tsarin nunin gani na gani na yanzu mafi fin so, an karɓi nunin filaye mai kyau na LED don nuna babban ma'ana ko abun ciki mai ma'ana.Dangane da ƙuduri, ya kamata ka buƙaci gano abin da ke 480P, 720P, 1080P, 2K da 4K.

480P shine sunan gajeriyar hannu don dangin ƙudurin nunin bidiyo.480 yana nufin ƙudurin tsaye na 480 pixels.Yawancin lokaci ana amfani da shi don DVD da yawancin talabijin na plasma na farko.Ma'anar ma'anar koyaushe ya kasance 4:3 rabo mai girma tare da ƙudurin 640 × 480 pixels.

720P shine madaidaicin ƙudurin nuni mai girma (HD) na 1280x720 pixels, a rabo na 16:9.Shi ne ƙudurin gama gari don kowane manyan ma'auni na watsa shirye-shiryen HDTV.

1080P kuma aka sani da Full HD ko FHD.Yana tare da ƙudurin nuni na 1920x1080 pixels kuma yana iya nuna ƙarin cikakkun bayanai fiye da 720P.Wannan ƙudurin tsarin yawanci ana ɗaukar shi akan babban allo tare da rabo na 16:9.

2K ƙuduri ne na gama gari wanda ke nuna kyakkyawan nuni na LED akai-akai don nunawa.Yana tsaye don ƙudurin 2048x1080.Ko da yana da pixels iri ɗaya a tsaye kuma yana kusa da pixels a kwance kamar 1080P, yawanci ana bayyana su azaman tsarin ƙuduri daban-daban.

4K kuma aka sani da matsananci-high definition (UHD).A cikin talabijin da kafofin watsa labaru na mabukaci, 4K yana nufin nunin ƙuduri na 3840x2160 wanda shine babban ma'aunin 4K.Amma yana nufin nunin ƙudurin 4096x2160 zuwa masana'antar hasashen fim.A halin yanzu, gidan talabijin na 4K ya mamaye babban kaso na kasuwa, don kyakkyawan nunin LED.Babu wanda ya ƙi nuni wanda ke da ikon nuna ƙarin cikakkun bayanai da ƙarar abun ciki na bidiyo.

Lokacin da kake neman nuni mai kyau na LED mai kyau, yana da mahimmanci a gano abin da ƙuduri ya kamata ya kasance.Ɗaukar ƙudurin 4K alal misali, ƙananan farar pixel, ƙaramin girman allo da ake buƙata.Kuma farashin farar pixel daban-daban ya bambanta da yawa, bayan kwatanta, zaku gano menene girman pixel da girman kusa da kasafin ku.Bayan haka, ya kamata a yi la'akari da nisan kallo da ƙwarewar gani (kyawun hoto akan allon).

nuni mai kyau 3

Aikace-aikace na kyakkyawan nuni na LED mai kyau

Kyakkyawan nunin LED mai kyau shine cikakkiyar mafita ga aikace-aikacen inda kake son nuna ƙarin cikakken hoto / abun ciki na bidiyo akan ƙarancin nuni.Anan akwai wasu manyan ɓangarorin kasuwa don kyakkyawan nunin LED mai kyau.

Dakin sarrafawa da dakin saka idanu

nuni mai kyau 4

Dakin sarrafawa da ɗakin saka idanu, waɗanda bangon bidiyo na LCD ya mamaye, yanzu suna da mahimmancin kasuwa don nunin filashin LED mai kyau.Ƙaddamar da yanayin aikin sa, ana buƙatar nuni a waɗannan wuraren don nuna yawan abun ciki gwargwadon yiwuwa.

Kwatanta bangon bidiyo na LCD, kyakkyawan nunin LED mai kyau yana samun haske mafi girma, mafi kyawun daidaiton launi, haɗin kai mara kyau (babu gibi), ƙarancin gazawa, kulawa mai sauƙi da ƙwarewar gani.Wannan shine dalilin da ya sa kyakkyawan nunin LED mai kyau yanzu yana ɗaukar ƙarin kaso na kasuwa sau ɗaya mallakar bangon bidiyo na LCD.

dakin taro, dakin taro da dakin allo

A matsayin na'urar nunin gani mafi shahara a halin yanzu don gabatarwa, majigi yana shiga cikin ayyukan yau da kullun na kamfanoni kuma yana da babban kaso na kasuwa a dakin taro, dakin taro da dakin allo.Amma bayyanar kyakkyawan nunin nunin LED yana kawo ƙarin zaɓuɓɓuka da dama don kasuwa.

Kwatanta da kyakkyawan nunin LED mai kyau, na'ura mai ba da haske yana da ƙarancin haske, ƙarancin samar da hoto da mummunan ƙwarewar gani.Amma abubuwa sun bambanta sosai akan kyakkyawar nunin LED mai kyau, baya buƙatar yanayi mai duhu, bayyanannen nunin kallon kai tsaye yana tabbatar da mafi kyawun sa hannu ga masu halarta.Bayan haka, kyakkyawan nunin LED mai kyau yana goyan bayan shigarwa daban-daban da toshe-da-wasa mai dacewa sosai.

Kasuwar tana da girma zuwa kyakkyawan nunin LED mai kyau tare da saurin haɓaka fasahar fasaha da ci gaba mai dorewa akan farashin samarwa.

nuni mai kyau 7

Studio TV

Gidan TV shine yanki mai mahimmanci na kasuwa zuwa kyakkyawan nunin LED mai kyau, saboda yana buƙatar babban ma'auni akan kayan aikin bidiyo, kuma shine abin da kyakkyawan nunin LED zai iya doke sauran kayan aiki kamar bangon bidiyo na LCD.

Lokacin da aka yi amfani da shi don watsa shirye-shirye, babban adadin wartsakewa (har zuwa 3840Hz) na kyakkyawan nuni na LED mai kyau yana tabbatar da cewa ba ya jujjuyawa yayin da yake fuskantar kyamara.Babban bambancinsa (6000: 1), babban sikelin launin toka (16bits) da gamut launi mai faɗi na iya gabatar da ingantaccen hoto, bayyananne da cikakkun bayanai.Haɗin sa mara kyau, ingantacciyar daidaituwar launi da jin daɗin gani shine abin bangon bidiyo na LCD ba zai iya gasa da su ba.

Menene ƙari, kyakkyawan nunin LED mai kyau har yanzu ana amfani da shi don ƙaddamar da samfuri, ɗakin nunin kamfani, sinimar gida da manyan ayyukan talla.

Hanyoyin fasaha na zamani da haɓaka Fine Pitch LED Nuni mafita za su ba da damar aikace-aikacen litattafai a fannoni daban-daban, ciki har da ɗakunan sarrafawa, ɗakunan watsa shirye-shiryen watsa shirye-shirye, dakunan tarurruka & dakunan horo, gidajen tarihi, wuraren karatun koleji, kantin sayar da kayayyaki, kantuna, cinemas, otal, mashaya wasanni, filayen jirgin sama, da gidajen ibada, da sauransu.

Indoor kafaffen LED nuni 8
indoor kafaffen LED nuni 6

Siffar

1. Ultra HD cikakken ingancin hoto, liyafar gani na musamman

Babban ƙuduri yana kawo tasirin nuni mai laushi, kuma yana da cikakkiyar siffa na sabon ƙarni na fasahar nunin LED mai tsananin ƙarfi.Girman pixel shine 1.25mm.

2. Zane da Kyakkyawan Daidaitawa

4:3 zane.Ƙudurin majalisar ministocin 4:3 na musamman ne don cibiyar umarni.Cikakken maye don nunin LCD.Die simintin aluminum cabinet, garantin maka lebur da sumul allo.Kyakkyawan daidaituwa.Fasahar gyara Dot-to-dot tana ba ku hoto mai tsafta tare da babban gradation.

3. Slicing mara kyau da nau'in shigarwa don haɗa allon kyauta

Yankin haɗin haɗe da haƙƙin mallaka, da rataya fil yana jujjuyawa a digiri 120 don kulle shari'ar, da tazarar daidaitacce don tabbatar da allo mara nauyi, da saurin shigarwa da cirewa.Kawai 1/4 na lokacin shigarwa yana kwatanta da tsarin gargajiya.

4. Wide View Angle

A tsaye / a kwance: 160 ° / 160 °, gamut launi-matakin watsa shirye-shirye, CT da daidaitacce mai haske, mafi dacewa don kallon dogon lokaci.

5. Hoton nuni mai laushi

Hoton nuni mai laushi an sami nasarar harbi tare da ƙimar wartsakewa na 2000Hz ko da a ƙarƙashin 1/2000 ƙwararrun kyamarar ɗaukar hoto cikakke cika buƙatar sauyawar ciyarwar rayuwa.

6. Babban bambanci da ingancin hoto mai girma

Fitilar LED mai inganci tare da tsarin jikin baƙar fata da mashin fitilar baƙar fata don samar da 3000: 1 bambanci da haske da hoto mai haske.

Ƙayyadaddun samfur

Fitar pixel (mm) 1.25 1.56 1.667 1.92 2.0
Kanfigareshan Pixel Saukewa: SMD1010        
Girman pixel (digi / m2) 640000 410897 358084 270834 250000
Girman Module (mm) 200(W)×300(H)        
Ƙaddamar da Module (W×H) 160*240 128*192 120*180 104*156 100*150
Nauyin Module (kg) 0.4        
Matsakaicin amfani da wutar lantarki na module(W) 40        
Module na majalisar (W×H) 2×1        
Girman majalisar (mm) 400(W)×300(H)×66(D)        
Ƙaddamarwar Majalisar (W×H) 320*240 256*192 240×180 208*156 200*150
Yankin majalisar ministoci (m2) 0.12        
Nauyin majalisar (kg) 4.6        
Matsayin matakin majalisar ministoci (mm) ≤0.2        
Yanayin kulawa Gaba/Baya        
Kayan albarkatun kasa Aluminum da aka kashe        
Gyaran haske mai lamba ɗaya EE        
Gyara launi guda ɗaya - aya EE        
Farin Balance Haske (nits) ≥800(6500K)        
Yanayin Launi (K) 3200-9300 (daidaitacce)        
Kwangilar Dubawa (Tsaye / Tsaye) 160/160        
Rage nisan tsakiyar haske - fitarwa <3%        
Haskaka / chromaticity uniformity ≥97%        
Kwatancen 5000: 1 5000: 1 5000: 1 5000: 1 5000: 1
Yawan amfani da wutar lantarki (W/m2) 800        
Matsakaicin amfani da wutar lantarki (W/m2) 250        
Bukatun samar da wutar lantarki AC90~264V,47-63(Hz)        
Matsakaicin ƙira (Hz) 50&60        
Yanayin tuƙi 1/30 1/32 1/30 1/26 1/32
Matsayin launin toka 65536        
Adadin sabuntawa (Hz) ≥3840        
Yawan nau'ikan sarrafa launi 16 bit        
Damar sake kunna bidiyo 2KHD,4KHD        
Yanayin zafin aiki / zafi (℃ / RH) -20 - 60/10% -85% RH        
Ma'ajiyar zazzabi / kewayon zafi (℃ / RH) -20 - 60/10% -85% RH        
Ma'auni masu dacewa CCC, TUV-CE, ETL        

* Bayanan kula: Takaddun bayanai sun ɗan bambanta bisa ga tsari daban-daban.Da fatan za a tuntuɓi mai siyar da mu don cikakkun bayanai.An keɓe duk haƙƙoƙin ga AVOE.

Ƙarin bayanin fa'ida

Fine Pitch LED Nuni yana ɗaukar fasahar ci gaba don cimma daidaitaccen splicing tare da P0.9/P1.2 / P1.5 / P1.6 / P1.8/ P1.9/ P2.0/ P2.5 pixel farar.Kyakkyawan fasali na madadin dual na samar da wutar lantarki da katunan karɓa, wanda ke inganta kwanciyar hankali da aminci.

Maɗaukakin pixels suna haifar da cikakken dalla-dalla da kyan gani, suna ƙara wani abu na alatu da inganci zuwa Fine Pitch LED Nuni da sanya shi manufa don wurin ku.Fine Pitch LED Nuni don samun ultra-high ƙuduri hotuna don aikace-aikace na cikin gida inda hoto ingancin al'amura, kamar sarrafawa dakunan, watsa shirye-shirye Studios, taro & horo da dakunan, gidajen tarihi, koleji harabar jami'a dillalai, da dai sauransu.

Ƙaramin Pitch LED Nuni ya haɓaka babban ma'auni na hoto da aikin bidiyo.Nunin LED na UHD yana kawo sabbin dama don abun ciki wanda aka iyakance ta allon bidiyo na LCD.

Nau'in, katin karɓa, samar da wutar lantarki, da igiyoyi tsakanin ɗakunan katako duk ana iya kiyaye su gaba wanda zai iya adana sarari da lokaci mai yawa.Menene ƙari, za a iya shigar da ma'ajin aluminium na musamman da aka ƙera daga gaba kuma, wanda ya sa ya fi dacewa da yanayin iyaka.

Abubuwan ban sha'awa masu ban sha'awa da fasaha masu tsayi suna ba da damar Fine Pitch LED Nuni don ɗaukar aikace-aikace daban-daban;sanya shi cikakken kunshin don kowane buƙatun da za ku iya samu kuma ku kawo abubuwan ku zuwa rai.

Babban ma'anar Fine Pitch LED Nuni yana haifar da gogewar gani-zuwa-rayuwa.Masu sauraro za su iya jin daɗin ƙwarewar kallo mai girma tare da babban bambanci, babban kusurwar kallo da kuma splicing maras kyau.Tare da jin daɗin ido 16: 9 rabo na zinariya, Fine Pitch LED Nuni zai iya haifar da ƙwarewar kallo mai zurfi, kuma mai sauƙi don daidaitawa ga rashin daidaituwa tare da mafi yawan amfani da bidiyo na 4: 3 ko 16: 9, wanda zai iya ragewa. kudin splicing.

Bayan majalisar yana da taga bayanin LCD wanda ke nuna yanayin zafin jiki na ainihi, ƙarfin lantarki, lokacin amfani da majalisar don kowane lokaci da aka yi amfani da shi da jimlar sa'o'in amfani.Kyakkyawan daidaiton launi, babban launi-gamut, da ingancin hoto mai ban sha'awa ya sa kansa ya zama kyakkyawan samfuri don taron ƙwararru da allon multimedia LED allo.

Kowane bangare na Fine Pitch LED Nuni yana da amintaccen kuma barga irin soket, wanda ya amintar da haɗin nuni.Ƙirar da ba ta da kebul yana sa shi sauri don haɗuwa da kwanciyar hankali a cikin bayanai & watsa wutar lantarki, cimma daidaito da kyakkyawar haɗi.Finely sarrafa diecasting aluminum hukuma, musamman splicing-tsarin iya cimma sumul splicing.

Na'urar haɗin kai na iya zubar da duhu ko haske a tsakanin bangarori kuma ba ta haifar da damuwa da ingancin shigarwa ga injiniyoyin ba.Tsarin tsari na musamman wanda ke taimaka muku shigar da allon a ƙasa ko rataye ba tare da wani kayan aiki ba, dacewa don duka rataye ko tarawa.

Fine Pitch LED Nuni yana da kyakkyawan aiki na duniya da inganci don saduwa da manyan buƙatun buƙatun na cikin gida HD aikace-aikacen nuni kamar ɗakunan watsa shirye-shiryen watsa shirye-shirye, ɗakunan sarrafawa, ɗakunan taro, rumfunan, wuraren kulawa, cibiyoyin umarni da sauransu.

Amfanin Gasa

1. Babban inganci;

2. Farashin farashi;

3. Sabis na awanni 24;

4. Inganta bayarwa;

5. Ajiye makamashi;

6. An karɓi ƙaramin oda.

nuni mai kyau 8
nuni mai kyau 9

Ayyukanmu

1. Pre-tallace-tallace da sabis


Binciken kan-site,Ƙwararrun ƙira

Tabbatar da mafita,Horo kafin aiki

Amfani da software,Aiki lafiya

Kula da kayan aiki,Gyaran shigarwa

Jagoran shigarwa,Gyaran kan-site

Tabbatar da Isarwa

2. Sabis na tallace-tallace


Production kamar yadda umarnin oda

Ci gaba da sabunta duk bayanan

Magance tambayoyin abokan ciniki

3. Bayan sabis na tallace-tallace


Amsa da sauri

Magance tambaya cikin gaggawa

Neman sabis

4. Manufar sabis


Lokaci, kulawa, mutunci, sabis na gamsuwa.

Kullum muna dagewa kan manufar sabis ɗinmu, kuma muna alfahari da amincewa da suna daga abokan cinikinmu.

5. Hidimar Hidima


Amsa kowace tambaya;

Magance duk korafin;

Sabis na abokin ciniki na gaggawa

Mun haɓaka ƙungiyar sabis ɗinmu ta hanyar amsawa da biyan buƙatun abokan ciniki iri-iri ta hanyar sabis ɗin sabis.Mun zama ƙungiyar sabis mai tsada, ƙwararrun ƙwararrun sabis.

6. Manufar Sabis:


Abin da kuka yi tunani shi ne abin da muke bukata mu yi da kyau;Dole ne mu yi iya ƙoƙarinmu don cika alkawari.Koyaushe muna ɗaukar wannan makasudin hidima a zuciya.Ba za mu iya yin alfahari da mafi kyau ba, duk da haka za mu yi iya ƙoƙarinmu don 'yantar da abokan ciniki daga damuwa.Lokacin da kuka sami matsaloli, mun riga mun gabatar da mafita a gaban ku.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana