Gabatarwa
Filin jirgin sama wuri ne mai yawan aiki.Idan kun taɓa zuwa tashar jirgin sama, kun san yadda yanayin yake da damuwa.Kowa yana sha'awar isa wurin da yake so akan farashi mai kyau.Duk wani mummunan labari na iya haifar da babbar hargitsi a filin jirgin sama.Ana iya hana wannan haɗarin hargitsi da rashin fahimta ta hanyarNuni LED Airportda nunin bayanan jirgin.
Ta hanyar haɓaka ƙwarewar da ba ta da damuwa, waɗannan fasahohin biyu suna sa yanayin filin jirgin ya rage damuwa.Nuni na filin jirgin sama da nunin bayanan jirgin suma suna haɓaka kwararar fasinja, ƙwarewar fasinja kuma suna sa ayyukan filin jirgin gabaɗaya su yi inganci.
A cikin wannan labarin, za mu shiryar da ku ta hanyar abin daNunin LED na filin jirgin sama & nunin bayanan jirginsu ne da kuma yadda suke inganta kwarewar filin jirgin sama.
Filayen LED Airport
Filayen LED na filin jirgin sama wani muhimmin sashi ne na filin jirgin.Ba wai kawai suna taimakawa wajen nuna mahimman bayanai ba, har ma suna ba da nishaɗi kuma suna iya taimakawa a cikin ingantaccen talla.A kwanakin nan, ba zai yuwu a sami wani nunin LED a filayen jirgin sama ba.Daga bayanin umarnin zuwa samar da bayanan jirgin, LEDs suna taka rawar gani sosai a gudanarwa da sarrafa filayen jirgin sama.
Kodayake LCDs ɗin nuni ne na zamani kuma amma LEDs suna ba da mafi kyawun gogewa gabaɗaya.Tare da LEDs, zaku iya daidaita su zuwa kowane girman ko siffa.LEDs kuma suna da mafi kyawun gani ko da a wurare masu haske.
LEDs kuma suna sa kwarewar tafiya ta zama mafi sauƙi.Musamman idan kuna tafiya a karon farko, to kuna iya samun wahalar zirga-zirgar jiragen sama.A irin waɗannan lokuta, LEDs na filin jirgin sama suna ba wa matafiya bayanai kan hanyar da za su bi, irin umarnin da za su bi da abin da ba haka ba.Wannan watsa labarai na ainihin lokacin yana sa fasinjoji su sanar da su.
Bayan haɓaka ƙwarewar tafiya mara kyau, waɗannan LEDs kuma suna ba da wasu nau'ikan nishaɗi.Idan kuna gajiya a wurin jira, LEDs na filin jirgin sama na iya ci gaba da sabunta ku tare da labarai da kuma samar da wasu zaɓuɓɓukan nishaɗin.
Amfani
LEDs na filin jirgin sama suna da amfani daban-daban.Wasu daga cikinsu akwai,
· Marku
Gano ƙofar filin jirgin sama na iya zama da ban tsoro ga waɗanda ba su taɓa ziyartan sa ba.Duk da haka, shigar da nunin LED a ƙofar filin jirgin sama hanya ce mai kyau don sanar da matafiya inda ƙofar filin jirgin yake.Wannan shine ɗayan matakan farko don ƙirƙirar ƙwarewar tafiya mara kyau ga fasinjoji.
· Nishaɗi
Lokacin jiran jirgin ku ko jiran dawowar masoyin ku a filin jirgin sama, ba makawa gajiyawa.LED nuni iya yin babban aiki a nishadi.Daga labarai zuwa sauran shirye-shiryen nishadi, nunin LED na filin jirgin sama zai zama tushen nishaɗin ku a duk lokacin da kuke filin jirgin sama.
· Talla
Nunin filin jirgin sama yana ba da kyakkyawar dama ga masu talla.Tallace-tallacen dijital ita ce cikakkiyar hanya don haɗa masu sauraro da aka yi niyya.A filayen jirgin sama, fasinjoji suna yawan siyayya da kuzari wanda ke sa ya zama wuri mai kyau don tallata alamar ku.Har ila yau, yana ba filayen jiragen sama damar samar da wasu karin kudaden shiga.
· Taimakawa matafiya wajen neman hanya
Muhimmin maƙasudin nunin LED na filin jirgin sama shine don taimakawa matafiya wajen nemo hanyoyi.Don wannan dalili, ana iya shigar da nunin LED a wurare da yawa tare da umarni don nemo hanyar yin parking, hanya, dubawa da gefen titi.Wannan zai iya zama babban taimako ga waɗanda suka ziyarci filin jirgin a karon farko.
Siffofin nunin LED mai kyau na filin jirgin sama
Halayen kyakkyawar nunin LED filin jirgin sama sune,
· Amincewa
Siyan kyakkyawar nunin LED musamman don ƙwararrun ƙwararru babban saka hannun jari ne.Nuni mai saurin lalacewa yana cikin babban haɗarin lalacewa.Wannan shine dalilin da ya sa LEDs na filin jirgin sama ya kamata su kasance masu inganci koyaushe.Amintaccen nunin LED ba wai kawai yana adana kuɗi ba har ma yana adana lokacin da ake kashewa akan gyare-gyare akai-akai da kulawa.
· Mafi kyawun gani
Kyakkyawan nunin LED ba wai kawai yana nuna abun ciki ba amma yana ba da kyakkyawar ƙwarewar gani ga masu kallo.LEDs na filin jirgin sama yakamata su kasance da haske mai kyau, nunin kusurwa mai faɗi da launuka masu dacewa.Nunin LED mara kyau na iya lalata kwarewar kallo na masu sauraro.
· Mai iya karantawa
LEDs na filin jirgin sama suna da matukar mahimmanci don nuna mahimman bayanai.Daga nunin umarni, zuwa bayanan jirgin, LEDs na filin jirgin sama suna da ayyuka daban-daban.Wannan shine dalilin da ya sa ya kamata waɗannan nunin LED su zama masu iya karantawa.Idan ba su da isasshen gani da karatu, to hakan na iya barin matafiya cikin rudani.Abubuwan nunin LED a filin jirgin sama bai kamata su bar mutane su faɗi abin da yake faɗa ba.
Amfani
Filayen LED na filin jirgin sama suna da fa'idodi da yawa.Wasu daga cikinsu akwai,
· Taimakawa fasinja samun labari
Babban fa'idodin LEDs na filin jirgin sama shine cewa yana taimaka wa fasinjoji wajen sanar da su.WadannanAVOE LED nunihana yada duk wani mummunan labari da rudani.Abubuwa kamar jadawalin jirage suna sa fasinjoji su san lokacin tashi.Haka kuma, idan akwai wani jinkiri ko soke jirgin, nuni na iya sanar da fasinjoji game da muhimman labarai.
· Kwarewar jira mai nishadantarwa
Jiran jirgin na iya zama gajiya lokacin da ba ku da wani abin yi.Nunin LED na filin jirgin sama na iya sa ku shiga lokacin da kuke jira.Tare da nunin LED, zaku iya kasancewa da sanar da ku ta labarai, bincika yanayi ta sabuntawar yanayi ko kallon wani abun ciki don sa ƙwarewar jiranku ta fi daɗi.
Mafi dacewa kewayawa
Yana iya zama da wahala a kewaya ta filayen jirgin sama.Musamman a lokuta idan wani ya ziyarce shi a karon farko ko filin jirgin sama yana da girma.Koyaya, nunin LED na filin jirgin sama yana ba da ɗaukacin tsarin kewaya filayen jirgin sama gabaɗayan sauƙi.Tare da koyarwar gyara da jagororin hanyoyin da aka nuna akan allon zasu iya taimakawa fasinjoji wajen gano madaidaicin hanya.
· Ingantacciyar hanyar talla
Filayen jiragen sama suna da mafi kyawun masu sauraro don tallace-tallace tunda mutane yawanci suna siyan abubuwa cikin kuzari a filayen jirgin sama.LED yana nuna samfuran talla akan filayen jirgin sama na iya kaiwa abokan ciniki hari.
Menene tsarin nunin bayanan jirgin
Tsarin nunin bayanan jirgin (FIDS) yana nuna bayanan jirgin zuwa fasinjoji.Ana shigar da waɗannan nunin a tashoshin tashar jirgin sama ko kusa da su.Manyan filayen tashi da saukar jiragen sama suna da nau'o'i daban-daban na waɗannan nune-nunen da aka sanya kowannensu a kowane jirgi ko kowane tasha.Kafin nunin LED, filayen jirgin sama sun yi amfani da nunin tsaga.Kodayake wasu suna amfani da waɗannan nunin, nunin Led sun fi kowa.
Waɗannan nunin nunin suna amfani da fasahar zamani.Tare da nunin yarukansu da yawa, nunin bayanan jirgin yana taimaka wa fasinjoji daga kowane yanayi daban-daban su kasance cikin sanar da su.Waɗannan nunin ba wai kawai suna nuna jadawalin jirage ba, har ma da sokewar tashi ko jinkirta labarai.FID yana tabbatar da cewa baku rasa kowane muhimmin nuni game da jirgin ku ba.
Kuna iya dogaro koyaushe akan waɗannan nunin don samun bayanan da kuke so.Babu wani abu da zai iya ba ku ingantattun bayanai fiye da waɗannan nunin.Bata labari da jita-jita na iya haifar da rudani da yawa.Duk da haka, waɗannanAVOE LED nunihana duk wani kuskuren da zai iya zuwa ta hanyar nuna mafi inganci kuma ainihin lokacin bayanai.
Amfanin tsarin nunin bayanan jirgin
Wasu fa'idodin tsarin nunin bayanan jirgin sune,
· Bayanin jadawalin tashi
FIDs yana ba ku damar sanar da ku game da jadawalin jirgin.Tare da waɗannan nunin, za ku iya tabbatar da cewa ba ku rasa jirgin ku ba.Waɗannan nunin nunin sun sanar da ku duk jirage masu shigowa da masu fita.Hakanan kuna iya sanin lokacin da jirgin ku ke shirin tashi.Wannan yana hana duk wani haɗarin ɓacewar jirgin.
· Bayanin fasinja
FIDs suna taka rawar gani sosai wajen sauƙaƙa duk ƙwarewar tafiye-tafiye ga fasinjoji.FIDs suna nuna jagorori da duk bayanan da ke sa tafiya ta zama mara kyau gwargwadon yiwuwa.Ba za ku taɓa samun kanku kintace na biyu tare da waɗannan nunin bayanan Jirgin ba.
· Sanarwa na gaggawa.
Abubuwan nuni suna ba ku bayanan ainihin lokacin duk sabuntar jirgin.A cikin kowane jinkirin jirgin da sokewa, koyaushe za ku ci gaba da sabuntawa tare da kowane muhimmin labari game da jirgin.
Me yasa filin jirgin sama Nuni LED da bayanan jirgin suna nuni da mahimmanci?
Filayen jiragen sama sun canza tsawon shekaru.Ba tare da haɗa sabuwar fasaha a cikin tsarin gaba ɗaya ba, filayen jiragen sama na iya aiki yadda ya kamata.Nuni LED na filin jirgin sama da nunin bayanan jirgin suna sa ƙwarewar tafiya ta fi dacewa.Idan ba tare da waɗannan fasahohin biyu ba, filayen jirgin sama dole ne su ɗauki ƙarin albarkatun ɗan adam don taimakawa da bayanan.Duk da haka, waɗannan LEDs suna sa ƙwarewar ta fi dacewa ga duka fasinjoji da kuma kula da filin jirgin sama.
Hakazalika, bayanan da ba su dace ba suna jefa fasinjoji da gudanarwa cikin haɗarin haifar da hargitsi.Ana iya hana wannan batun sosai tare da waɗannan nunin.Tunda babu wata dama ta kuskure ko ruɗani tare da bayanin da aka nuna akan LEDs, gudanarwa na iya guje wa al'amurran da suka haifar da rashin kulawa.
A filayen jirgin sama, ba kwa son rasa wani bayani.Idan kun rasa kowane muhimmin bayani, kuna cikin haɗarin ɓacewar jirgin ku.Babban fa'idarNuni LED filin jirgin sama da nunin bayanan jirginshi ne cewa yana ba da bayanan gaske ga fasinjoji.Gudanar da filin jirgin sama na iya hanzarta isar da sabuntawa ga talakawa ba tare da wani ƙarin ƙoƙari ba.
Tare da yanayin tashin hankali na filin jirgin sama, ba kwa son wani rashin fahimta da rudani yana ƙara damuwa.Filin jirgin sama AVOE LED Nuni& nunin bayanan jirgin yana taimaka muku hana wannan haɗarin rudani.Ta waɗannan tsarin nuni guda biyu, filayen jirgin sama na iya tabbatar da ayyukan ba su da kyau sosai kuma fasinjoji suna da ƙwarewar tafiya.Hakanan suna ƙirƙirar tsarin abokantaka na fasinja da haɓaka ƙwarewar tafiye-tafiye har ma da matafiya na farko.
Lokacin aikawa: Dec-10-2021