Dauke ku zuwa duniyar tallan nunin LED na waje

Dauke ku zuwa duniyar tallan nunin LED na waje
https://www.avoeleddisplay.com/fixed-led-display/
Kowa ya san allon tallan jagorar waje.Babban samfuri ne na kafofin watsa labarai na waje.Ana amfani da shi ne a filayen gwamnati, wuraren shakatawa, manyan wuraren nishadi, manyan wuraren kasuwanci, allunan bayanan talla, titunan kasuwanci, tashoshin jirgin ƙasa, da filayen jirgin sama.Da sauran wurare.
Ana watsa bayanai masu dacewa ga jama'a ta hanyar sake kunna bidiyo, wanda shine ɗayan mahimman hanyoyin samun kuɗi don tallan kafofin watsa labarai na waje.

Menene manyan samfuran kyamarori na waje:
1. Anyi da fitilar DIP:
Sunan na al'ada shine nunin LED kai tsaye-in-line.Samfuran samfuran wakilci sune nunin jagorar in-line na P8 na waje, P10 nunin jagorar in-layi na waje, da nunin jagorar in-layi na P16 na waje.Babban fasali shine babban haske da kyakkyawan tasirin hana ruwa.Lalacewar ita ce rashin kulawar fitilun beads yana haifar da ɓarna na chromatic na jikin allo, rashin daidaituwar haske, ƙaramin kusurwar kallo da sauran matsaloli, kuma ba zai iya samar da allon nunin LED na waje tare da ƙaramin digo.

2. Anyi da fitilar SMD:
Sunan na al'ada shine nunin LED wanda aka saka a waje, wanda a halin yanzu sanannen samfuri ne a kasuwa.A halin yanzu, mafi ƙarancin nisa za'a iya cimma P3, samfuran wakilci sune: P3 waje-saka LED nuni, P4 waje surface-saka LED nuni, P5 waje tebur LED nuni, P6 waje surface-saka LED nuni, P8 waje surface- nuni LED nuni, P10 waje surface-saka LED nuni.Lauyoyin RGB guda uku an tattara su a cikin bead ɗin fitila guda ɗaya, wanda ke magance matsalar rashin haske da daidaiton launi da ke haifar da rashin daidaituwa na katakon fitilar cikin layi.Bugu da ƙari, za a iya yin ƙananan fitilun fitilu na SMD, don haka yana yiwuwa a yi babban jagorar waje ya haɓaka zuwa ƙarami.Hasken yana iya biyan buƙatun don amfanin waje.

3. Nuni mai haske na LED a waje:
Kodayake wannan nau'in allo yana waje, kawai don kallon waje ne, kuma dole ne shigarwa ya kasance a cikin gida.Nunin jagorar m sabon nau'in tallan tallan tallan tallan tallan waje tare da babban nuna gaskiya, wanda baya shafar hasken cikin gida, majalisar bakin ciki da haske, da shigarwa mai sauƙi.

Babban hanyoyin shigarwa na allon tallan jagorar waje:
1.Mounted shigarwa:
A cikin gida, dace da ƙananan allo na cikin gida.Domin wurin shigarwa yana da karami, don kada a mamaye sararin samaniya, girman girman yanki yana tona a bango bisa ga wurin allo, kuma nunin LED yana cikin bango.Ana buƙatar bango ya kasance mai ƙarfi.Farashin yin amfani da riga-kafi yana da yawa.Don shigarwa na waje, tsarin haɓakawa ya dace da ayyukan nunin nunin da aka haɗa a cikin tsarawa da zane na ginin.Wurin shigarwa don allon nuni an ajiye shi a gaba yayin gina aikin farar hula.Tsarin karfe na nuni kawai ana buƙatar amfani dashi a ainihin shigarwa Inlaid a bangon ginin, yana barin isasshen ɗaki don kulawa a baya.

2. Shigar da bango:
Mafi dacewa da shigarwar nuni na cikin gida na LED, yankin yana da ƙananan (kasa da murabba'in murabba'in 10), buƙatun bangon bangon bango ne, bulo maras tushe ko bangon bangare mai sauƙi ba su dace da wannan hanyar shigarwa ba.

3. Rataye shigarwa:
Ya dace da manyan wurare kamar tashar LED nunin lantarki da filin jirgin sama LED nunin lantarki don yin rawar nuna alamun.Ana buƙatar yankin allo ya zama ƙarami.(A ƙasa da murabba'in murabba'in 10) Ana buƙatar samun wurin shigarwa mai dacewa, kamar katako ko lintel a sama, kuma jikin allo gabaɗaya yana buƙatar murfin baya.Hawan yau da kullun ya dace da nunin akwatin guda ɗaya tare da jimlar nauyin allo na ƙasa da 50kg, wanda za'a iya rataye shi kai tsaye akan bango mai ɗaukar kaya ba tare da buƙatar sarari kulawa ba.An tsara akwatin nuni don kiyaye gaba.Kawai lafiya.Hawan rak ɗin ya dace da allon nuni na waje gaba ɗaya.Idan akai la'akari da wahala wajen kula da allon nuni, ana amfani da tsarin karfe tsakanin jikin allo da bangon bango, kuma an tanada sararin kulawa na 800mm.Wurin yana sanye da kayan kulawa kamar waƙoƙin doki da tsani.Kuma shigar da kabad ɗin rarraba wutar lantarki, kwandishan, kwararar axial.

4. Buga shigarwa:
Ana amfani da shi galibi don shigar da tallan waje na nunin nunin lantarki na LED, tare da fage na hangen nesa da kuma wuraren da babu kowa a ciki, kamar murabba'ai da wuraren ajiye motoci.Dangane da girman jikin allo, ana iya raba shi zuwa ginshiƙai ɗaya da shigarwa biyu.Hawan ginshiƙi ya dace don shigar da nunin LED akan buɗe ƙasa, kuma ana ɗora allon waje akan ginshiƙai.Baya ga tsarin karfen allo, nau'in ginshiƙi kuma yana buƙatar samar da ginshiƙan siminti ko ƙarfe, galibi la'akari da yanayin ƙasa na tushe.


Lokacin aikawa: Yuli-21-2021